ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗುವ ಆಹಾರ ಇನ್ಮುಂದೆ ಆನ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯ..

ಆನ್ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಆಹಾರ ಖರೀದಿ ಈಗ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ಆಪ್ ಗಳು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿವೆ. ಹೊಟೇಲ್ ನಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ತಿನ್ನಬಹುದು. ಶೀಘ್ರವೇ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಆನ್ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಗ್ತಿದೆ.

ಕೇರಳದ ವಿಯೂರ್ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀವು ತಿನ್ನಬಹುದು. ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕೈದಿಗಳು ಫ್ರೀಡಂ ಫುಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಆಹಾರ ತಯಾರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಿರಿಯಾನಿಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಚಪಾತಿಯವರೆಗೆ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ತಿಂಡಿಗಳು ಇಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗುತ್ತವೆ.

ಇಷ್ಟು ದಿನ ಜೈಲಿನ ಹೊರಗೆ ಕೌಂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಕೈದಿಗಳು ತಯಾರಿಸಿದ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡಲಾಗ್ತಾಯಿತ್ತು. ಇನ್ಮುಂದೆ ಆನ್ಲೈನ್ ಕಂಪನಿ ಜೊತೆ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಆಹಾರವನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ  ಬಿರಿಯಾನಿ, ರೊಟ್ಟಿ, ಚಿಕನ್ ಲೆಗ್ ಫ್ರೈ, ಚಿಕನ್ ಕರಿ, ಸಲಾಡ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಬಗೆಯ ಆಹಾರವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com