ಚಮಕ್ ಬೆಡಗಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ತರವೆ ಕಾಣುವ ನಟಿ ಕಿರುತೆಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ..

ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ ವುಡ್ ಚಮಕ್ ಬೆಡಗಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ತನ್ನ ನಗುಮುಖದ ಮೂಲಕ ಇಡೀ ಕರ್ನಾಟಕವನ್ನೇ ಬೋಲ್ಡ್ ಮಾಡಿದವರು. ಕರ್ನಾಟಕ ಕ್ರಶ್ ಆಗಿ ಮೆರೆದ ರಶ್ಮಿಕಾ ತರವೆ ಕಾಣುವ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಟಿ ಈಗ ಕಿರುತೆಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸುಂದರಿ ಖಾಸಗೀ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿರುವ ‘ಇಷ್ಟ ದೇವತೆ’ ಧಾರವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ವೈದೇವಿ ಪಾತ್ರದ ಮೂಲಕ ಜನರಿಗೆ ಪರಿಚಯವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆಕೆ ರಶ್ಮಿಕಾರಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರ ಸಹೋದರಿಯಲ್ಲ. ಈ ನಟಿಗೂ ರಶ್ಮಿಕಾಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ. ರಶ್ಮಿಕಾಗೆ ಒಬ್ಬಳೇ ಸಹೋದರಿ ಇದ್ದು, ಆಕೆಯಿನ್ನೂ 5 ವರ್ಷದ ಪುಟಾಣಿ.

ನೀವು ಆಕೆಯನ್ನು ನೋಡಬೇಕೆಂದಾದಲ್ಲಿ ಕಲರ್ಸ್ ವಾಹಿನಿ ಈ ಸೀರಿಯಲ್ ಪ್ರೋಮೊ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿ ಆಕೆಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ.ಅಂದಹಾಗೆ ಇಷ್ಟದೇವತೆ ಧಾರವಾಹಿಯನ್ನು ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಪುಟ್ಟಗೌರಿ ಮದುವೆ ಖ್ಯಾತಿಯ ರಂಜಿನಿ ರಾಘವನ್. ಇನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಹಿರಿಯ ನಟಿ ಭವ್ಯ ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ತಾಯಿಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com