ಪ್ರಾಣಕ್ಕೆ ಕುತ್ತು ತರುತ್ತಿತ್ತು ಪ್ರೀತಿ : ಪ್ರೀತಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಿಳಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಮಾಡಿದ್ದೇನು..?

ಪ್ರೀತಿ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಾಣಕ್ಕೆ ಕುತ್ತು ತರುತ್ತದೆ. ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಿಳಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಕೂದಲೆಳೆ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಬಚಾವ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ. ಝೆಜಿಯಾಂಗ್ ಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಲಿಶುಯಿಯಲ್ಲಿ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.

ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡ ಹೆಸರು ಪ್ಯಾನ್ ಎಂಬುದು ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ. ಆತ ಪತ್ನಿ ತನ್ನನ್ನು ಎಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡ್ತಾಳೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಮಾರ್ಗ ಅನುಸರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿ ಮಧ್ಯೆ ಗಲಾಟೆ ನಡೆದಿತ್ತಂತೆ. ಮದ್ಯಪಾನ ಮಾಡಲು ಹೋದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅಲ್ಲಿಗೆ ಪತ್ನಿಯನ್ನು ಕರೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದನಂತೆ. ನಂತ್ರ ರಸ್ತೆ ಮಧ್ಯೆ ನಿಂತು ಪ್ರೀತಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಿಳಿದಿದ್ದನಂತೆ.

ಪತ್ನಿ ತನ್ನನ್ನು ಎಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡ್ತಾಳೆ? ಆಕೆ ತನ್ನನ್ನು ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡ್ತಾಳಾ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ದನಂತೆ. ಕತ್ತಲ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಂತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಅನೇಕ ವಾಹನಗಳು ತಮ್ಮ ದಾರಿ ಬದಲಿಸಿವೆ. ಆದ್ರೆ ವ್ಯಾನ್ ಒಂದು ಆತನಿಗೆ ಗುದ್ದಿದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವ್ಯಾನ್ ಎಳೆದೊಯ್ದಿದೆಯಂತೆ.

ತಕ್ಷಣ ಪತ್ನಿ ಆತನ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಳೆ. ಪೊಲೀಸ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ವ್ಯಕ್ತಿ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಜೀವಕ್ಕೆ ಅಪಾಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ವೈದ್ಯರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಪ್ಯಾನ್ ಗೆ ತಪ್ಪಿನ ಅರಿವಾಗಿದೆ. ಅನೇಕ ಬಾರಿ ದಾರಿ ಮಧ್ಯೆ ಹೋದ ಪತ್ನಿ, ಪತಿಯನ್ನು ಎಳೆ ತರುವ ಯತ್ನ ನಡೆಸಿದ್ದಾಳೆ. ಇದು ಸಿಸಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದೆ.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com