ಮೊದಲ ರಾತ್ರಿಯೇ ಮಾಡಬಾರದ ಕೆಲಸ : ಸುಂದರ ದಾಂಪತ್ಯದ ಕನಸು ಕಂಡಿದ್ದ ಯುವತಿಗೆ ಆಗಿದ್ದೇನು..?

ಮದುವೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಏಳು ಜನ್ಮಗಳ ಕಾಲ ನಿನ್ನ ಜೊತೆಗಿರ್ತೇನೆ ಎಂದಿದ್ದ ಪತಿ ಮೊದಲ ರಾತ್ರಿಯೇ ಮಾಡಬಾರದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಸುಂದರ ದಾಂಪತ್ಯದ ಕನಸು ಕಂಡಿದ್ದ ಯುವತಿ ಮೊದಲ ರಾತ್ರಿಯೇ ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ಪತಿ ಹಾಗೂ ಮೈದುನ ವಧುವಿನ ಮೇಲೆ ಅತ್ಯಾಚಾರವೆಸಗಿದ್ದಾರೆ.

ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆ ಮುಜಾಫರ್ನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. 26 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ ಮೇಲೆ ಪತಿ ಹಾಗೂ ಮೈದುನ ಅತ್ಯಾಚಾರವೆಸಗಿದ್ದು, ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಘಟನೆ ಮಾರ್ಚ್ 4 ರಂದು ನಡೆದಿದ್ದು, ಮಾರ್ಚ್ 14 ರಂದು ಪ್ರಕರಣ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.

ಹುಡುಗನ ಮನೆಯವರು ವರದಕ್ಷಿಣೆಗೆ ಬೇಡಿಕೆಯಿಟ್ಟಿದ್ದರಂತೆ. ವಧುವಿನ ಕಡೆಯವರು ಆದಷ್ಟು ಹಣ ನೀಡಿದ್ದರಂತೆ. 7 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ್ದರಂತೆ. ಆದ್ರೆ ಆಸೆ ತೀರದ ಹುಡುಗ ವಧುವಿನ ಮೇಲೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಅತ್ಯಾಚಾರವೆಸಗಿದ್ದಾನೆ. ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದು, ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com