ಮತ್ತೆ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಿದ ರಮ್ಯಾ : ಮೋದಿ ಫೋಟೋ ಹಾಕಿ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಟ್ಟೀಟ್

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ರಮ್ಯಾ ಮತ್ತೆ ಸುದ್ದಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವ್ರ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಟ್ಟೀಟ್ ಈಗ ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ನಟಿ ರಮ್ಯಾ, ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಫೋಟೋ ಹಾಕಿ, ಮೋದಿ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಮೂರ್ಖರು ಎಂದು ಟ್ಟೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮೋದಿಯ ಮೂವರು ಬೆಂಬಲಿಗರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು, ಉಳಿದ ಇಬ್ಬರಂತೆ ಮೂರ್ಖರು ಎಂದು ರಮ್ಯಾ ಟ್ಟೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದ್ರೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ಮೋದಿ ನೇತೃತ್ವದ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಮತ ಹಾಕಿದ ಎಲ್ಲರೂ ರಮ್ಯಾ ಪ್ರಕಾರ ಮೂರ್ಖರು ಎಂದಾಯ್ತು. ರಮ್ಯಾ ಈ ಟ್ಟೀಟ್ ಗೆ ತೀವ್ರ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ಮೋದಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ರಮ್ಯಾ ಟ್ಟೀಟ್ ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಹುಲ್ ಮೂರ್ಖರು ಅಂತಾ ಕೆಲವರು ಹೇಳಿದ್ರೆ ಮತ್ತೆ ಕೆಲವರು ರಮ್ಯಾ ವಿರುದ್ಧವೇ ಕಿಡಿಕಾರಿದ್ದಾರೆ. ರಮ್ಯಾ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಟ್ಟೀಟ್ ಮಾಡಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ. ಈ ಹಿಂದೆ ಕೂಡ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ರಮ್ಯಾ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಟ್ವಿಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com