ಮತ್ತೆ ‘ವಿಕ್ಟರಿ’ ಬಾರಿಸಲು ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ ಶರಣ್, ರವಿಶಂಕರ್​.​..!

ಬೆಂಗಳೂರು : ಹಾಸ್ಯ ನಟ ಶರಣ್​  ವಿಕ್ಟರಿ 2 ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಸೀರೆ ತೊಟ್ಟು ಮಿಂಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರ್ಯಾಂಬೋ -2 ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿರುವ ಶರಣ್​ ಇದೀಗ ವಿಕ್ಟರಿ-2 ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಮಹಿಳೆಯ ವೇಷದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಸ್ಯನಟ ಹಾಗೂ ನಾಯಕ ನಟನಾಗಿರುವ ಶರಣ್​  ಸಿನಿಮಾಗಳೆಲ್ಲಾ ಹಿಟ್​ ಆಗಿದ್ದು, ಅವುಗಳ ಅವತಾರಣಿಕೆಯೂ ಕೂಡ ಬರುತ್ತಿದೆ. ರ್ಯಾಂಬೋ-2 ಸಿನಿಮಾ ಸಕ್ಸಸ್​ ನಂತರ ವಿಕ್ಟರಿ-2 ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವ ಶರಣ್​ಗೆ ರವಿಶಂಕರ್​, ಸಾಧುಕೋಕಿಲ ಹೆಣ್ಣಿನ ವೇಷಧರಿಸಿ ಸಾಥ್​ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

One thought on “ಮತ್ತೆ ‘ವಿಕ್ಟರಿ’ ಬಾರಿಸಲು ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ ಶರಣ್, ರವಿಶಂಕರ್​.​..!

  • August 28, 2018 at 4:24 PM
    Permalink

    What’s up mates, pleasant article and good arguments
    commented here, I am really enjoying by these.

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com