ಸಿರಿಯಾದಲ್ಲಿ ISIS ಉಗ್ರರ ಅಟ್ಟಹಾಸ : ಬಾಂಬ್ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ 200ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರ ಸಾವು

ಬೈರುತ್ : ಉಗ್ರ ಸಂಘಟನೆಯಿಂದ ಸಿರಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದ ಭೀಕರ ಬಾಂಬ್ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ 215ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಂದಿ ಅಸುನೀಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದೊಂದು ಭೀಕರ ದಾಳಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಗ್ರಾಮಗಳ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಮುಂದಾಗಿದ್ದವರು  200ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಂದಿ ಅಸುನೀಗಿದ್ದಾರೆ. ನೈಋತ್ಯ ಸಿರಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಲವೆಡೆ ದಾಳಿ ನಡೆದಿದ್ದು, ಭದ್ರತಾ ಪಡೆಗಳು ಉಗ್ರರೊಂದಿಗೆ ಗುಂಡಿನ ಕಾಳಗ ನಡೆಸಿರುವ ಬಗ್ಗೆಯೂ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ರಾಜ್ಯ 215 ಮಂದಿಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. 

Image result for Syria attacks:

ಆಕ್ರಮಣಗಳು ಸರ್ಕಾರಿ-ಪರ ಹೋರಾಟಗಾರರು ಮತ್ತು ನಿವಾಸಿಗಳ ನಡುವಿನ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಘರ್ಷಣೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದ್ದು, ರಾತ್ರಿಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ, ಸ್ಥಳೀಯ ಅಧಿಕೃತ ಹಾಸನ ಓಮರ್ ಪ್ರಕಾರ ಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಆರೋಗ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕರು 215 ನಾಗರಿಕರು ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು 180 ಮಂದಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. 


Leave a Reply

Your email address will not be published.