ಗಂಡು ಮಗುವಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ತಂದೆಗೆ ಶಾಕ್‌…ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವನ್ನು ನೋಡಿದ ಅಪ್ಪ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ?

ಅಹಮದಾಬಾದ್‌ : ಸಮಾಜ ಎಷ್ಟೇ ಮುಂದುವರಿದರು ಹೆಣ್ಣಿನ ಮೇಲಿನ ತಿರಸ್ಕಾರ ಭಾವನೆ ಮಾತ್ರ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಎಂಬಂತೆ ಗುಜರಾತ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಮಾನವೀಯ ಘಟನೆಯೊಂದು ನಡೆದಿದ್ದು, ಗಂಡು ಮಗುವಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ತಂದೆಯೊಬ್ಬ ತನ್ನ ಆರನೇ ಮಗುವೂ ಹೆಣ್ಣಾಯಿತು ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ದಿನ ಹಸುಗೂಸನ್ನು ಕೊಂದ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.

ಆರೋಪಿ ತಂದೆಯನ್ನು ಮೋತಿ ಮಸಂಗ್ ಗ್ರಾಮದ ವಿಷ್ಣು ರಾಥೋಡ್‌ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆರೋಪಿ ವಿಷ್ಣು ಹಾಗೂ ವಿಮಲಾ ದಂಪತಿಗೆ ಐವರು ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದು, ಆರನೇ ಮಗುವೂ ಹೆಣ್ಣಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಗಂಡು ಮಗುವಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ವಿಷ್ಣು ಹೆಣ್ಣು ಮಗು ಎಂದು ತಿಳಿದು ಪತ್ನಿ ಮಲಗಿದ್ದಾಗ ಮಗುವನ್ನು ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದ್ದನು. ಈ ಸಂಬಂಧ ವಿಮಲಾ ತಂದೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದರು.

ಪೊಲೀಸರು ಆರೋಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com