ಇಂಡಿಪೆಂಡೆನ್ಸ್ ಕಪ್ : 3ನೇ T-20ಯಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ; 2-1 ರಿಂದ ಸರಣಿ ಜಯಿಸಿದ ಪಾಕ್

ವಿಶ್ವ ಇಲೆವನ್ ಹಾಗೂ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ 3ನೇ ಟಿ-20 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪಾಕ್ 33 ರನ್ ಗೆಲುವು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಲಾಹೋರಿನ ಗಡ್ಡಾಫಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಟಾಸ್ ಗೆದ್ದ ವಿಶ್ವ ಇಲೆವನ್ ಬೌಲಿಂಗ್ ಆಯ್ದುಕೊಂಡಿತು. ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ನಿಗದಿತ 20 ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ 4 ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡು 183 ರನ್ ಮೊತ್ತ ಸೇರಿಸಿತು. ಪಾಕ್ ಪರ ಅಹ್ಮದ್ ಶೆಹಜಾದ್ 83 ಹಾಗೂ ಬಾಬರ್ ಆಜಮ್ 48 ರನ್ ಬಾರಿಸಿದರು.

Image result for independence cup 2017 3rd t20

ಗುರಿಯನ್ನು ಬೆನ್ನತ್ತಿದ ವಿಶ್ವ ಇಲೆವನ್ ತಂಡ 20 ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ 8 ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡು 150 ರನ್ ಗಳಿಸಲಷ್ಟೇ ಶಕ್ತವಾಯಿತು. WXI ಪರ ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ 32 ಹಾಗೂ ತಿಸಾರಾ ಪೆರೆರಾ 32 ರನ್ ಬಾರಿಸಿದರೂ ಜಯ ತಂದು ಕೊಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. 33 ರನ್ ಜಯಗಳಿಸಿದ ಪಾಕ್, 2-1 ರಿಂದ ಸರಣಿಯನ್ನು ತನ್ನದಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿತು. 83 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಅಹ್ಮದ್ ಶೆಹಜಾದ್ ಪಂದ್ಯಶ್ರೇಷ್ಟ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಹಾಗೂ ಬಾಬರ್ ಆಜಮ್ ಸರಣಿ ಶ್ರೇಷ್ಟ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಭಾಜನರಾದರು.

Comments are closed.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com