ಮೋದಿಯ ನೋಟಿನಾಟ ಗೋಲ್ಡನ್‍ಸ್ಟಾರ್‍ಗೆ ಪೀಕಲಾಟ ?

ಮುಂಗಾರು ಮಳೆ ಮಿಂದೆದ್ದ ಮೇಲೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗಾಳಿಪಟ ಹಾರಿಸಿ ಗೆದ್ದಿದ್ರು. ಈ ಎರಡೂ ಚಿತ್ರಗಳು ಯೋಗ್ ರಾಜ್ ಭಟ್ ಹಾಗು ಗಣೇಶ್ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನ ರಂಜಿಸಿದ್ವು. ಆ ಬಳಿಕ ಮತ್ತೆ ಇವರಿಬ್ರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲೇ ಇಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಅಂತ್ಲೇ ಗುಸುಗುಸು ಹಬ್ಬಿತ್ತು. ಅದಾದ ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಒಂದೇ ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ.

yograj-bhat-new-movie ganesh-golden-star-new-film

 

ಇದು ಹಳೆಯ ಸುದ್ದಿನೇ ಆದ್ರೂ, ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೇನು ಗಾಳಿಸುದ್ದಿ ಹರಿದಾಡೋಕೆ ಶುರುಮಾಡಿದೆ. ಅದೇಪ್ಪಾ ಅಂದ್ರೆ, ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸ್ತಿರೋ ಹೊಸ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಟಿಸೋದು ಪಕ್ಕಾ ಆಗಿತ್ತು. ಹಾಗೆ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನ ಸ್ವತ: ಗಣೇಶ್ ಅವರೇ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡೋಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ರು. ಇದರ ಮಧ್ಯೆನೇ ಹೊಸ ಸುದ್ದಿಯೊಂದು ಓಡಾಡ್ತಿದೆ.

lifeu-ishtene-syed-salam

ಮೋದಿ ನೋಟುಗಳನ್ನ ದಿಢೀರನೇ ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಿರ್ಮಾಣದಿಂದ ಹಿಂದೆ ಸರಿಯುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆಯಂತೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಲೈಫು ಇಷ್ಟೇನೆ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದ   ಸೈಯ್ಯದ್ ಸಲಾಮ್ ಬಂದಿದ್ದಾರಂತೆ. ಇಷ್ಟೊತ್ತಿಗಾಗ್ಲೇ ಸೆಟ್ಟೆರಬೇಕಿದ್ದ ಸಿನಿಮಾ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದೆ. ಹೊಸ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲೇ ಮೋಸ್ಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪೆಕ್ಟೆಟ್ ಸಿನಿಮಾ ಸೆಟ್ಟೇರಬಹುದು.

Comments are closed.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com