ದೊಡ್ಮೆನೆ ಹುಡುಗನಿಂದ ಅಂಬಿಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಬರ್ತ್ ಡೇ ಗಿಫ್ಟ್

ರೆಬಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಅಂಬರೀಷ್ ಗೆ ಇದು ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂಭ್ರಮ. ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ 12 ಗಂಟೆಯಿಂದಲೇ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ  64ನೇ ಬರ್ತ್ ಡೇ ಅನ್ನ ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಂಬಿ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಕೂಡ ಕಲಿಯುಗದ ಕರ್ಣನಿಗೆ ಸೂಪರ್ ಗಿಫ್ಟ್ ಅನ್ನ ಕೊಟ್ಟಿದೆ.

ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವ, ಈ ವರ್ಷದ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಸಿನಿಮಾ ದೊಡ್ಮನೆ ಹುಡುಗ. ಇದರಲ್ಲಿ ರೆಬಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಅಂಬರೀಷ್ ಇದೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪುನೀತ್ ಜೊತೆ ತೆರೆಯನ್ನ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗೆ ತಂದೆಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಂಬಿ. ಹೀಗಾಗಿ ಬರ್ತ್ ಡೇ ದಿನದಂದೇ ಈ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನ ಹೊರಬಿಟ್ಟು ವಿಶ್ ಮಾಡಿದೆ ಚಿತ್ರತಂಡ.

ದೊಡ್ಮನೆ ಹುಡುಗ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಡಾ.ಅಂಬರೀಷ್ ಜೊತೆ ಸುಮಲತಾ ಅಂಬರೀಷ್ ಕೂಡ ಅಬಿನಯಿಸಿರುವುದು ವಿಶೇಷ. ಇವರೊಂದಿಗೆ ಡಾ.ಭಾರತಿ ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್, ರಾಧಿಕಾ ಪಂಡಿತ್, ರವಿಶಂಕರ್ ಮತ್ತಿತ್ತರ ದೊಡ್ಡ ಕಲಾವಿದರ ತಂಡವಿದೆ.

 

 

Comments are closed.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com